SMM panel na makikita mo ang presyo bago ka mag-order
243 services sa 30 platforms, kasama ang Instagram, TikTok at YouTube. Ilagay ang dami sa price calculator at lalabas agad ang total.
- Services
- 243
- Pinakamura kada 1,000
- $0.012
- Minimum na top-up
- $50
Price calculator
Live na presyoPlatform
Babayaran mo
$1.60
$1.60 kada 1,000
Service 14103
30 platforms
Pumili ng platform para makita ang lahat ng item at tier pati presyo sa iisang page.
- Instagrammula $0.0185
- TikTokmula $0.012
- YouTubemula $0.385
- Telegrammula $0.024
- Facebookmula $0.295
- X (Twitter)mula $0.0355
- Threadsmula $0.72
- Spotifymula $0.54
- Apple Musicmula $0.685
- SoundCloudmula $0.083
- Twitchmula $0.26
- Kickmula $0.32
- Discordmula $1.80
- WhatsAppmula $1.15
- Snapchatmula $0.45
- Pinterestmula $1.40
- Redditmula $2.05
- VKmula $0.22
- OK.rumula $0.18
- KakaoTalkmula $0.715
- Naver Blogmula $0.975
- LINEmula $0.57
- Blueskymula $0.965
- TIDALmula $0.72
- Vimeomula $0.845
- Dailymotionmula $0.71
- Bilibilimula $0.55
- Quoramula $0.805
- Tumblrmula $1.25
- Vibermula $0.61
Tatlong hakbang sa unang order
Sa unang araw, kailangan mo lang ng username, kaunting crypto pang-top up at ang link na gusto mong palaguin.
- 1
Gumawa ng username
Pumili ng username at password at pasok ka na. Ikaw ang bahala kung maglalagay ng email.
- 2
Mag-top up sa wallet
Mag-top up mula $50 gamit ang USDT o ibang coin. Sa $200 na top-up, may dagdag na +25%.
- 3
Mag-order
Pumili ng service, i-paste ang public link at ilagay ang dami. Makikita ang progress sa order history.
Pinaka-ino-order na services
Presyo ito ng pinakamurang tier ng bawat service. Buksan para ikumpara ang lahat ng tier.
- Instagram Followers3 tiersKada 1,000$1.60
- TikTok Views2 tiersKada 1,000$0.012
- YouTube Subscribers3 tiersKada 1,000$21.00
- Instagram Views2 tiersKada 1,000$0.0185
- Telegram Members3 tiersKada 1,000$1.15
- TikTok Likes2 tiersKada 1,000$0.093
- YouTube Watch Hours2 tiersKada 1,000$9.70
- Spotify Plays2 tiersKada 1,000$0.54
Top-up bonus ayon sa halaga
Mas malaking top-up, may bonus na dagdag sa balance. Minimum $50, maximum $10,000.
$50
+0%
Matatanggap mo
$50
$100
+20%
Matatanggap mo
$120
- Sikat
$200
+25%
Matatanggap mo
$250
$300
+30%
Matatanggap mo
$390
$500
+35%
Matatanggap mo
$675
$1,000
+40%
Matatanggap mo
$1,400
$3,000
+45%
Matatanggap mo
$4,350
$5,000
+50%
Matatanggap mo
$7,500
Sa custom na halaga, ang bonus ay sa pinakamalaking card na kapantay o mas mababa rito. Sa ilang bansa, kalahati ang minimum na top-up.
Mag-order mula sa sarili mong software
Parehong v2 format na baka gamit mo na sa ibang SMM panel. Gumawa ng key sa settings at palitan ang request URL.
Basahin ang API docsPOST https://panelsof.com/api/v2
key=psf_...&action=add
&service=42888&quantity=1000
&link=https://...
{ "order": 4821930576 }Mga madalas itanong
Mga pinakamadalas naming matanggap na tanong tungkol sa order at top-up.
Kailangan ba ninyo ang password ng social media ko?
Hindi kailanman. Ang public link na i-paste mo lang ang ginagamit namin.
Kailan magsisimula ang order ko?
Tingnan ang average na tagal sa price list at sa service pages. Puwedeng medyo matagalan kapag peak hours.
Ano ang 45-day at 90-day refill tiers?
Tiers ito para sa followers, subscribers at reactions. Sa loob ng period, pinupunan ang nabawas kapag nag-request ka ng refill sa order history. Walang refill ang Standard at mas mura ito.
Instant start o Unti-unti, ano ang pagkakaiba?
Bilis ito ng delivery para sa views at plays. Ang Instant start ay nagde-deliver pagka-start ng order; hinahati ng Unti-unti ang dami kada araw sa loob ng ilang araw.
Puwede ko bang i-cancel ang order?
Habang pending pa, i-cancel ito sa order history at babalik ang buong halaga sa balance. Ang nagsimula nang order ay tatakbo hanggang matapos.
Paano kung hindi lahat ang na-deliver?
Magiging Partial ang order at ibabalik sa balance ang hindi na-deliver.
Ano ang kailangan para mag-sign up?
Username at password lang. Puwede kang magdagdag ng email mamaya kung gusto mo ng isa pang paraan ng pag-log in.
Magkano ang minimum na top-up?
$50 ang minimum at $10,000 ang maximum kada top-up. Sa ilang bansa, kalahati nito ang minimum na makikita sa wallet page.